Family12a2
Rất vui khi các bạn ghé thăm diễn đàn của tập thể lớp 12a2 THPT Chơn Thành ( 06-09)
Nếu bạn chưa là thành viên, xin hãy nhanh tay đăng ký để được ưu đãi cao nhất !!!
Family12a2
Rất vui khi các bạn ghé thăm diễn đàn của tập thể lớp 12a2 THPT Chơn Thành ( 06-09)
Nếu bạn chưa là thành viên, xin hãy nhanh tay đăng ký để được ưu đãi cao nhất !!!
Family12a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum của lớp 12a2 (2006-2009) THPT Chơn Thành - Bình Phước

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Tết 2011 - nhà cô CN
Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeWed Mar 28, 2012 4:14 pm by leoanh

» THÔNG BÁO DIỄN ĐÀN MỚI CỦA LỚP
Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeThu Mar 03, 2011 11:44 pm by Administrator

» Lá lìa xa cây vì đâu?
Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeFri Feb 25, 2011 1:41 am by thythy513

» Happy Birthday bạn iu quý!
Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeThu Feb 24, 2011 1:58 pm by thuy_mp

» segwetttwe
Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeSun Feb 13, 2011 8:40 pm by Administrator

» HAPPY NEW YEAR
Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeThu Feb 03, 2011 6:45 pm by xuan_duc

» Happy Birthday A3
Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeThu Jan 27, 2011 9:30 am by xuan_duc

» THONG BÁO CHỐT LẠI KẾ HOẠCH TẾT!
Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeWed Jan 26, 2011 7:43 am by ncttq

» Thì ra chẳg có j ghê gớm!
Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeWed Jan 26, 2011 7:23 am by ncttq

» 12A2 Daily Diary -o- Nhật ký ...
Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeFri Jan 21, 2011 9:47 pm by Pe_iu

Top posters
nhox.iu (269)
Cái này mới zui,hehe I_vote_lcapCái này mới zui,hehe I_voting_barCái này mới zui,hehe I_vote_rcap 
Administrator (156)
Cái này mới zui,hehe I_vote_lcapCái này mới zui,hehe I_voting_barCái này mới zui,hehe I_vote_rcap 
crazyinlove_minhlong (150)
dark_angle_91 (87)
Sad_Rain (87)
girlkhongyeu0211 (72)
†KnightGhost† (70)
Phoenix_o0o_Fire (64)
thythy513 (55)
thuy_mp (45)

Cái này mới zui,hehe

Go down 
girlkhongyeu0211
nhox.iu
chienthan
crazyinlove_minhlong
thythy513
†KnightGhost†
10 posters
Tác giảThông điệp
†KnightGhost†
Thành Viên Lớp 12a2
Thành Viên Lớp 12a2
†KnightGhost†

Cái này mới zui,hehe Empty
Bài gửiTiêu đề: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeWed Dec 01, 2010 10:17 pm

Đây là những hình ảnh gây ảo giác mạnh nhất mà mình đã từng biết. Xin gửi các bạn...thư giãn chút nha
01/ Các bạn nhìn xem mấy vòng tròn nó có đứng yên không nào?

Cái này mới zui,hehe M011f

02/ Hoa mắt và ảo ảnh...một test khác để chứng tỏ rằng con mắt và bộ não con người chưa hoàn hảo

Cái này mới zui,hehe M021d

Cái này mới zui,hehe M031

Cái này mới zui,hehe M041

03/ Có ai thấy mấy đường thẳng này song song không nhỉ?

Cái này mới zui,hehe M051

04/ Cái nì là độc nhất... Nhìn vào bức tranh này, mấy bạn thấy gì?

Cái này mới zui,hehe M061

Nghiên cứu đã chứng minh rằng trẻ em không nhìn ra hình 2 người lớn đang xoắn xít nhau vì trong ký ức của trẻ con chưa có hình ảnh này, chúng chỉ nhìn thấy 9 con cá heo. Thử nghiệm này chứng tỏ trí não của người lớn đã bị tiêm nhiễm... kaka. Tui nhìn hoài mà không thể nào thấy được 9 con cá heo... haha, có bác nào mà nhìn được 9 con cá heo thì nói tui... sẵn tiện chỉ giùm tui 9 con cá nằm ở đâu lun... haha

05.Hãy tập trung nhìn vào dấu thập ở chính giữa, sau vài giây bạn sẽ thấy rằng dấu chấm chuyển động vòng quanh đã chuyển từ màu tím qua màu xanh lá cây. Nhìn lâu một chút, bạn sẽ thấy những dấu chấm màu tím không chuyển động sẽ từ từ biến mất

Cái này mới zui,hehe M0710
thythy513
Thành Viên Lớp 12a2
Thành Viên Lớp 12a2
thythy513

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 2:05 pm

hehe bạn ở trên ui *chọt chọt+giựt giựt.....quần Laughing *
cái hình mã số 04 ý, tui nhìn ra 9 em cá heo nhá, chứng tỏ đầu óc mềnh zẫn còn ngây thơ trong sáng chớ hem giống ai kia hê hê tongue
crazyinlove_minhlong
Thành Viên Lớp 12a2
Thành Viên Lớp 12a2
crazyinlove_minhlong

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 3:25 pm

thythy13 đã viết:
hehe bạn ở trên ui *chọt chọt+giựt giựt.....quần Laughing *
cái hình mã số 04 ý, tui nhìn ra 9 em cá heo nhá, chứng tỏ đầu óc mềnh zẫn còn ngây thơ trong sáng chớ hem giống ai kia hê hê tongue
hehe. mình cũng nhìn ra 9 em cá heo..thế mình vẫn còn bé sao trời Mad Mad huhu.
thythy513
Thành Viên Lớp 12a2
Thành Viên Lớp 12a2
thythy513

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 3:32 pm

crazyinlove_minhlong đã viết:
hehe. mình cũng nhìn ra 9 em cá heo..thế mình vẫn còn bé sao trời Mad Mad huhu.
ây dà cái nì thì hem chắc nha Laughing
†KnightGhost†
Thành Viên Lớp 12a2
Thành Viên Lớp 12a2
†KnightGhost†

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 3:32 pm

nãn mấy người ghê,tui ghi zậy thôi chứ nhìn ra hết rồi.hohoho,làm như tui lớn rồi á
Đính chính lại: EM CÒN PÉ LẮM ANH ƠI Embarassed Embarassed
thythy513
Thành Viên Lớp 12a2
Thành Viên Lớp 12a2
thythy513

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 11:21 am

†KnightGhost† đã viết:

Đính chính lại: EM CÒN PÉ LẮM ANH ƠI Embarassed Embarassed
ê nói zị là còn thiếu nha, còn t nữa chi, giới tính t là nữ mò, ông phải nói là "... anh chị ơi" mứ đầy đủ chớ ="=
chienthan

chienthan

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 2:07 pm

lớn rùi sao lại đi trách em nhỏ làm gì vậy thy.thẳng tú còn nhỏ mà .nó đâu biết hết lễ phép đâu mà(chưa được học). đừng trách nó tội nghiệp nó lắm. Basketball affraid affraid
nhox.iu
Smod
Smod
nhox.iu

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 12:56 pm

chienthan đã viết:
lớn rùi sao lại đi trách em nhỏ làm gì vậy thy.thẳng tú còn nhỏ mà .nó đâu biết hết lễ phép đâu mà(chưa được học). đừng trách nó tội nghiệp nó lắm. Basketball affraid affraid

Vương nói zi xúc phạm T đó nha. nói còn nhỏ được òi, sao phải xài câu chưa được học vô nữa.
girlkhongyeu0211

girlkhongyeu0211

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeSat Jan 15, 2011 7:43 pm

trời ơi! ai cũng 20 uj mà cứ tưởng 2t jay ah'!lớn uj mà sao ai cũng cho là nhỏ jay?sợ già ah.oanh nhin đầu tiên là thấy 2 người uj sau mới thấy cá heo jay là ja trẻ lại hả?
thuy_mp
Thành Viên Lớp 12a2
Thành Viên Lớp 12a2
thuy_mp

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeSun Jan 16, 2011 9:32 am

Ây da! Nhìn mòn mắt mới ra mấy con cá heo, Tú ko nói trc chắc cũg ko ngĩ tới cá heo đâu...nhưg mà thsự mp còn ngây thơ lắm mừ T_T
Sad_Rain
Mod
Mod
Sad_Rain

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeSun Jan 16, 2011 9:58 am

Nhìn zô đập vào mắt là adam và eva rồi,nhưng nhìn kĩ mới thấy cá heooo,cũng nhờ thằng tú già nói chứ không thì cũng hơi bị khó.20t rồi mà ai cũng đòi ngây thơ... ây chà!
http://WWW.thoaipro.tk
anhduc

anhduc

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 11:13 am

sao mấy con cá heo chen vào được hay jay. confused
xuan_duc

xuan_duc

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 12:48 pm

girlkhongyeu0211 đã viết:
trời ơi! ai cũng 20 uj mà cứ tưởng 2t jay ah'!lớn uj mà sao ai cũng cho là nhỏ jay?sợ già ah.oanh nhin đầu tiên là thấy 2 người uj sau mới thấy cá heo jay là ja trẻ lại hả?

Very Happy zậy chứng tỏ oanh hâm già nhất lớp oy, hehehe Very Happy.

mấy ông mấy bà xạo vừa thui, 20t đầu già cóc đế, răng xắp rụng hết rùi mà ai cũng đòi ngây thơ, hazzzzzzzzzz Crying or Very sad .mà hai con cá heo này bự wa zậy. Very Happy nó quấn zô nhau làm gì zậy ta confused Evil or Very Mad

Được sửa bởi nhox.iu ngày Mon Jan 17, 2011 10:09 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : post 1 bài thui)
nhox.iu
Smod
Smod
nhox.iu

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 10:08 pm

xuan_duc đã viết:
mấy ông mấy bà xạo vừa thui, 20t đầu già cóc đế, răng xắp rụng hết rùi mà ai cũng đòi ngây thơ, hazzzzzzzzzz Crying or Very sad .mà hai con cá heo này bự wa zậy. Very Happy nó quấn zô nhau làm gì zậy ta confused Evil or Very Mad
thêm 1 người k nhìn thấy cá heo oài.haha.
xuan_duc

xuan_duc

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeTue Jan 18, 2011 1:40 pm

Very Happy ai nói a hog thấy cá heo nhox, 2 con cá heo bự wa trùi kìa, hehehe Very Happy
nhox.iu
Smod
Smod
nhox.iu

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeTue Jan 18, 2011 2:05 pm

xuan_duc đã viết:
Very Happy ai nói a hog thấy cá heo nhox, 2 con cá heo bự wa trùi kìa, hehehe Very Happy

ai nói a là 2 con. bởi zị, k thấy mà còn nói. k tin hỏi Tú ih
†KnightGhost†
Thành Viên Lớp 12a2
Thành Viên Lớp 12a2
†KnightGhost†

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitimeTue Jan 18, 2011 9:30 pm

Tên Đức Đông ấy biết gì ngoài ăn chơi phá phách đâu,herher,hỏi nó có mấy người trong bức tranh và đang làm gì thì nó biết đó hahaha.,Anh đính chính cho chú là 9 con cá heo nhá lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này mới zui,hehe   Cái này mới zui,hehe I_icon_minitime

Cái này mới zui,hehe
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông tin các thành viên của lớp
» hehe! Bà con coi Lady Gaga phiên bản Vietnam Idol!